WELL COME TO LEGEND OF 3KINGDOMS FORUM

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Post_t104rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Post_t12
Bài Viết Mới Nhất
Tên Bài ViếtTác GiảThời Gian Gửi
AE nào đã từng chơi TQC của Asiasoft vào đây báo danh nào!!! kunthom 4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Empty Wed Jun 18, 2014 3:31 am
em có bản SGOL 10000 sẵn rồi giờ chỉ cần thêm 1 bản 1 vá lỗi với cái sv là chơi đc hả mấy anh ! whendoi22 4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Empty Sat Nov 16, 2013 5:15 pm
[BOM TẤN] TAM QUỐC CHÍ SEVER HOẢ LONG !!! GM.TQC 4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Empty Sat Aug 24, 2013 11:17 am
TAM QUỐC CHÍ SEVER PRIVATE GM.TQC 4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Empty Fri Aug 23, 2013 3:52 pm
TQC PRIVATE GM.TQC 4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Empty Fri Aug 23, 2013 3:52 pm
TQC SEVER PRIVATE GM.TQC 4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Empty Fri Aug 23, 2013 3:51 pm
TAM QUỐC CHÍ PRIVATE !!! GM.TQC 4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Empty Fri Aug 23, 2013 3:48 pm
sao em ko thay link sever vay admin direwoft 4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Empty Wed Nov 07, 2012 7:54 pm
Post vài hình vui cho a e xem đỡ bùn nè :) zomkumf 4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Empty Wed Apr 11, 2012 12:16 pm
4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Post_f124rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Post_f10

4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))

Go down 
N0mercy
toilatoi_vn
phong1234
zomkumf
8 posters
Tác giảThông điệp
zomkumf
member
member
zomkumf

4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Empty
Bài gửiTiêu đề: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) EmptySun Apr 08, 2012 10:56 am

phong1234
member
member

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) EmptySun Apr 08, 2012 3:28 pm

^^~ nhạc cũng hay ^^~
toilatoi_vn
member
member

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) EmptySun Apr 08, 2012 3:30 pm

may lay o dau vay lai cu
N0mercy
member
member

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) EmptySun Apr 08, 2012 8:17 pm

ghét thể loại nhac này Mad
zomkumf
member
member
zomkumf

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) EmptySun Apr 08, 2012 9:13 pm

skao lại ghét thằng này hát rap bài này hay mà clown
hbnguyen
member
member

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) EmptySun Apr 08, 2012 11:04 pm

cái này mà là rap à >"<
zomkumf
member
member
zomkumf

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) EmptyMon Apr 09, 2012 6:02 am

thuộc thể loại rap bạn ak`
chungda07dta
member
member

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) EmptyMon Apr 09, 2012 7:03 am

Sáng dậy định log acc vào train nhưng bị mất kết nối buồn wa.
Gửi ae 1 bài nhạc buồn. các bạn nghe xong cho ý kiến nhé.
Hiii minh chỉ góp vui ti thôi đừng chém nhé.
http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=oFPNIUbDG5http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=oFPNIUbDG5 lol!
doianh7890
member
member
doianh7890

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) EmptyMon Apr 09, 2012 7:13 am

nhac mà gửi kiểu này chán thật.

kissboyduc2
member
member

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) EmptyMon Apr 09, 2012 10:59 am

nhac gj do te
zomkumf
member
member
zomkumf

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) EmptyTue Apr 10, 2012 12:27 pm

bài này mà kiu là zở
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))   4rum bùn quá boss mấy  bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :)) Empty

4rum bùn quá boss mấy bài nhạc cho anh em nghe cho zui tai :))
Trang 1 trong tổng số 1 trang